Chi tiết bài viết
biệt thự sân vườn Hồng Tiến, 400m x 4 tầng, mặt tiền 11m, ôtô tránh, full thổ cư
Khu vực: Đường Hồng Tiến, Bồ Đề
Thông tin chi tiết
-Vị trí : khu vực Hồng Tiến-Ngọc Thuỵ, ôtô tránh, cạnh hồ điều hoà, cách mặt phố Hồng Tiến 50m
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 400m, mặt tiền 11m
+ Tổng 5 ngủ, sân vườn tiểu cảnh, bể cá phong thuỷ, tặng nội thất nhập khẩu
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 155tr/m ( có thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
Tags từ khóa
Bản đồ
Tin Miễn Phí
Bán biệt thự
Tây Tứ Trạch
62 Tỷ
400 m2
400 m2
4
5
5
11m
5m
Không Đăng Sổ
Đường Hồng Tiến, Bồ Đề
06/09/2025
06/10/2025
Trần Ngọc Hải
Long Biên
0906098086
tranngochai1980@gmail.com
Tin khác cùng loại (102)
BÁN NHÀ BỒ ĐỀ LONG BIÊN DT 78M2 Ô TÔ 7 CHỖ THANG MÁY FULL NỘI THẤT XỊN SÒ
Giá: 20.1 Tỷ
Hướng: Tây Tứ Trạch
Diện tích công nhận: 75m2
Diện tích sàn: 75m2
Đường trước nhà: 4m
Sổ hồng: Đăng Đầy Đủ
Ngày đăng: 10.05.2026
View: 169
BÁN NHÀ BỒ ĐỀ 45M2- 4 NGỦ- THANG MÁY- GARA- Ở SƯỚNG- HƠN 20 TỶ
Giá: Thỏa thuận
Hướng: Đông Tứ Trạch
Diện tích công nhận: 45m2
Diện tích sàn: 45m2
Đường trước nhà: 8m
Sổ hồng: Không Đăng Sổ
Ngày đăng: 09.05.2026
View: 89
BÁN NHÀ BỒ ĐỀ 75M2- 7 TẦNG- KINH DOANH ĐỈNH CAO- 30.X TỶ
Giá: Thỏa thuận
Hướng: Tây Tứ Trạch
Diện tích công nhận: 75m2
Diện tích sàn: 75m2
Đường trước nhà: 15m
Sổ hồng: Không Đăng Sổ
Ngày đăng: 08.05.2026
View: 127
BÁN NHÀ NGUYỄN VĂN CỪ, LONG BIÊN 45M2- Ô TÔ TRÁNH- Ở SƯỚNG- HƠN 20 TỶ
Giá: Thỏa thuận
Hướng: Tây Tứ Trạch
Diện tích công nhận: 45m2
Diện tích sàn: 45m2
Đường trước nhà: 8m
Sổ hồng: Đăng Đầy Đủ
Ngày đăng: 08.05.2026
View: 95
nhà lô góc mặt phố Long Biên, 75m x 5 tầng, MT 19m, gần bệnh viện Tâm Anh
Giá: Thỏa thuận
Hướng: Tây Tứ Trạch
Diện tích công nhận: 75m2
Diện tích sàn: 75m2
Đường trước nhà: 10m
Sổ hồng: Đăng Đầy Đủ
Ngày đăng: 05.05.2026
View: 134
Hàng hiếm phố Ái Mộ - Long Biên - HN.
Giá: Thỏa thuận
Hướng: Đông Tứ Trạch
Diện tích công nhận: 50m2
Diện tích sàn: 50m2
Đường trước nhà: 3m
Sổ hồng: Không Đăng Sổ
Ngày đăng: 03.05.2026
View: 162
Bán đất Bồ Đề- ngõ nông- sát Oto-view cầu Chương Dương- 50m nhỉnh 10 tỷ(TL)